รองนายกเทศมนตรีนครศรีธรรมราช ร่วมรายการ งานคือชีวิต ทางสถานีวิทยุเทศบาลนครนครศรีธรรมราช F.M 88.50 MHz City Radio เทศบาลนครนครศรีธรรมราช |
---|
![]() |
วันอังคาร ที่ 6 กรกฎาคม 2564 เวลา 15.30 น. ดร.วงศ์วชิร โอวรารินท์ รองนายกเทศมนตรีนครศรีธรรมราช ร่วมรายการ งานคือชีวิต ทางสถานีวิทยุเทศบาลนครนครศรีธรรมราช F.M 88.50 MHz City Radio เทศบาลนครนครศรีธรรมราช โดยในรายการได้กล่าวถึงการจัดเก็บขยะชิ้นใหญ่ในทุกๆเดือน ภายในเขตเทศบาลนครนครศรีธรรมราช ซึ่งจะเริ่มเก็บใน วันศุกร์ ที่ 9 กรกฎาคม 2564 เป็นต้นไป อีกทั้ง ยังได้กล่าวถึง การบริหารจัดการโครงการ SML ชุมชนพอเพียง และโครงการไทยนิยมยั่งยืน ( โครงการละ 5 ล้าน ) สวัสดิการชุมชนเทศบาลนครนครศรีธรรมราช อีกด้วย
ภาพ//ข่าว//ไกรสิทธิ ตรวจทาน//อารีรัตน์ |
ลงประกาศเมื่อวันที่ :07-07-2021 12:34:46 |