ดร.วงศ์วชิร โอวรารินท์ รองนายกเทศมนตรีนครนครศรีธรรมราช พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาล และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมเทศบาลนครนครศรีธรรมราช ลงพื้นที่ชุมชนหน้าสถานนีรถไฟเขตนอกโคก เก็บขยะชิ้นใหญ่ |
---|
![]() |
วันศุกร์ที่ 31 มีนาคม พ.ศ. 2566 เวลา 07.30 น. ดร.วงศ์วชิร โอวรารินท์ รองนายกเทศมนตรีนครนครศรีธรรมราช พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาล และเจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมเทศบาลนครนครศรีธรรมราช ลงพื้นที่ชุมชนหน้าสถานนีรถไฟเขตนอกโคก พัฒนา เก็บขยะชิ้นใหญ่ สิ่งของชำรุดเศษวัสดุ อาทิ ที่นอนขนาดใหญ่ เตียง โต๊ะ เก้าอี้ พร้อมทั้ง เก็บกวาดขยะทั่วไป ตัดหญ้า และฉีดล้างถนน เพื่อความสะอาด สวยงาม และเป็นระเบียบเรียบร้อยของชุมชน |
ลงประกาศเมื่อวันที่ :31-03-2023 14:44:02 |